Егор Йода
Album

Kristall 2.0

Егор Йода

10 SONGS • 30 MINUTES • AUG 15 2020

1
Эпицентр
E
03:26
2
В неоне
E
03:12
3
Baby
E
02:40
4
Вавилон
E
03:00
5
Минимум
E
02:28
6
На закат
E
03:19
7
Белый
E
03:08
8
Плаваем
E
02:52
9
Аромат
E
02:58
10
По льду
E
03:11
℗© 2020 Egor Yoda

0:00